ลำดับการทาครีม

• 1 Replies
  • 114 Views
ลำดับการทาครีม
« on: November 11, 2020, 11:40:18 am »
ลำดับการทาครีม เรื่องการบำรุงผิวเป็นสิ่งสำคัญที่ทุกคนควรทำนะคะ แต่ปัญหาที่หลายคนเจอก็คือมีผลิตภัณฑ์บำรุงผิวเยอะ แล้วไม่รู้จะลงอะไรก่อน-หลัง พอลงไม่ถูกวิธีก็กลายเป็นว่าใช้แล้วไม่ได้ผล จนแอบงงว่าทำไมใครๆ รีวิวกันว่าดี แต่เราใช้แล้วไม่เกิดอะไรเลย เอาใหม่นะคะ! เรามาจัดลำดับการทาครีมให้ถูกต้อง และเหมาะสมกับประเภทของเนื้อครีมกันดีกว่า ส่วนเนื้อครีมแบบไหนควรทาตอนไหนดี ลองไปเรียงลำดับกันเลยค่ะ1. โทนเนอร์
2. น้ำตบ / เอสเซ้นส์
3. เซรั่ม
4. ออยล์
5. ครีม
6. เจล
7. ครีมกันแดด

ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Line : @sbbth365 หรือ SBBTH 
เว็บไซต์แนะนำ : JOKER123 | PUSSY888 | STAR VEGAS | SEXY BACCARAT | GCLUB |PG SLOT | SA GAMING | UFABET | GOLD DIAMOND GAME | SPADEGAMING